Ƙungiyar sabis na Abokin Ciniki namu yana kan jiran aiki.idan kuna da kowane taimako, za mu amsa a cikin sa'o'i 24. Idan kuna da al'amuran gaggawa, za ku iya kiran mu ta waya.
GuangDong Besell Electronics Co., Ltd
Guangdong Besell Electronics Co., Ltd kafa a 2007 , muna mayar da hankali a kan bincike da ci gaba , samar da tallace-tallace iri daban-daban na audio kayayyakin yafi a kan belun kunne , belun kunne, microphones da lasifika da dai sauransu.
A cikin girman murabba'in murabba'in murabba'in 6000 da masana'anta gabaɗaya, akwai layin samar da kayan aikin 4 da kyau. Muna da ƙwararrun ma'aikata sama da 100 .
An yarda da mu ta hanyar BSCI zamantakewa duba, mu tsananin kashe ISO9001, ISO14001, da sauran kasa da kasa nagartacce, mu kayayyakin sun wuce ROHS, CE, FCC da sauran kasa da kasa certifications don tabbatar da high misali samar. dakin gwaje-gwaje na sarrafa ingancin kowane ɗayanmu yana bincika kayan da ke shigowa da gwajin yuwuwar masu alaƙa don tabbatar da ingancin samfuran don biyan cikakkun buƙatun inganci.
Kuna son shigo da belun kunne, belun kunne ko wasu samfuran sauti masu ɗaukar nauyi daga China? A cikin wannan labarin, mun rufe duk abin da farawa da sauran ƙananan kasuwancin dole su sani:
Tare da belun kunne mara waya, yana da mahimmanci ku sami dacewa mai dacewa don haka ba kawai su tsaya a cikin kunnuwanku ba amma don su yi sauti da yin aiki a mafi kyawun su (madaidaicin hatimi yana da mahimmanci don ingantaccen sauti da sokewar amo idan belun kunne suna da sokewar amo). Idan buds sun zo da nasihun kunne na silicone, ya kamata ku yi amfani da toho wanda ya fi girma fiye da ƙarami don kunnenku. Hakanan, a wasu lokuta, kamar
ki yi amfani da yadi mai danshi da laushi, busasshe, yadi mara laushi kuma yana yi muku gargaɗi game da yin amfani da sabulu, shamfu da abubuwan kaushi ko tafiyar da Pods ɗinku a ƙarƙashin ruwa. Don tono ɓangarorin ɓarna a cikin makirufo da ragamar magana, yana ba da shawarar amfani da busasshiyar auduga swab da goga mai laushi mai laushi.